Assalamu alaikum warahmatullah, jama’a barkanmu da warhaka, sannunmu da sake saduwa daku a wani sabon Shirin namu da yake zuwar muku a wannan shafi namu mai albarka na arewamusix.com
Tsarin Aikin:
- Nau’in Aiki: Nesa
- Kwarewa: BA/BSc/HND
- Kwarewa: Shekaru 3 – 5
- Wuri: Abia , Lagos
- Aiki: Kudi / Accounting / Audit
- Lokacin Rufewa: Maris 25, 2024
Baƙar fure shine ɗan takarar da ya dace. Baƙar fata don wannan rawar ƙwararren mutum ne mai hankali, mai fa’ida kuma mai himma wanda ke farin cikin yin aiki tare da ɗimbin bayanai masu rikitarwa kuma yana mai da hankali sosai ga cikakkun bayanai. Suna da ilimin lissafi na asali da kuma zurfin fahimtar ka’idodin lissafin kuɗi. Suna iya yin ayyuka da yawa kuma suna aiki ƙarƙashin matsin lamba tare da manyan ƙwarewar gudanarwa da tsarin lokaci
Abubuwan da ake buƙata (Waɗanda ba za a iya sasantawa ba):
- Digiri na HND/Bachelor a Accounting, Finance, ko filin da ke da alaƙa
- Shekaru 3-5 da aka tabbatar da kwarewa a matsayin mai kula da littafi a cikin tsarin kamfanoni masu sauri
- Ƙwarewa a cikin Microsoft Excel ko kowane maƙunsar rubutu
- Fahimtar ma’auni na masana’antu a cikin mafi kyawun ayyuka na lissafin kuɗi
- Shigar da bayanai da kuma ilimin lissafi na asali
- Sanin IFRS, US GAAP ko wasu tsarin lissafin ma’auni na masana’antu
- PC mai aiki da haɗin Intanet abin dogaro
- Bayanin ROLE
- Yin rikodin ma’amalar kuɗi na yau da kullun da kuma kammala aikin aikawa.
- Sake kafa asusu daban-daban da adana bayanan ma’amalar kuɗi ta hanyar aikawa da tabbatarwa
- Ƙayyade tsare-tsare da tsare-tsare
- Ƙirƙirar tsare-tsare don lissafin ma’amalar kuɗi ta hanyar kafa ginshiƙi na asusun
- Kula da asusun reshen ta hanyar aikawa, tabbatarwa da rarraba ma’amaloli
- Gudanar da sulhu na duk asusu bisa ga buƙatu
- Kula da daidaitaccen littatafai na gaba ɗaya da shirya ma’auni na gwaji ga masu lissafin kudi
- Yi ayyukan karɓar asusu da suka haɗa da daftari, ajiya, tarawa, da tantance kudaden shiga
- Shirya rahotannin kuɗi ta hanyar tattarawa, nazari da taƙaita lissafin kuɗi don bayanai
- Taimakawa cikin ayyukan kuɗi kamar gudanar da biyan kuɗi da samar da daftari
KYAUTA:
- Digiri na HND/Bachelor a Accounting, Finance, ko filin da ke da alaƙa
- Shekaru 3-5 da suka dace da ƙwarewar aiki a cikin lissafin kuɗi da lissafin kuɗi
- Ƙwarewa a cikin QuickBooks da wasu software na lissafin kuɗi
- Cikakken ilimi da fahimtar GAAP
- Ƙarfin basirar magana da rubuce-rubuce
- Kwarewa tare da asusu da ake biyan kuɗi, karɓar asusu, lissafin biyan kuɗi, da babban littatafai
- Ƙwarewar aiki a cikin yanayi mai sauri
- Kyakkyawan ayyuka masu yawa, sarrafa lokaci da ƙwarewar ƙungiya
- Ikon yin aiki tare da ƙaramin kulawa
Ga masu sha’awar wannan aikin sai ku tura da CV ɗinku zuwa wannan email din: info@concreteroseng.com sai kuyi amfani da sunan aikin a Matsayin subject dinku.
Allah yabada sa’a.